วันที่ 24 พฤศจิกายน 2565 เทศบาลตำบลสูงเนิน โดยนายณัฐกาล สุวรรณ นายกเทศมนตรีตำบลสูงเนิน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ประธานสภาเทศบาล รองประธานสภาเทศบาล สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมประชุมสภาเทศบาลตำบลสูงเนิน สมัยสามัญ สมัยที่ 4 ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลสูงเนิน
![](https://sungnoen.go.th/wp-content/uploads/2022/07/LOGO-เทศบาลสูงเนิน.png)
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2565
เทศบาลตำบลสูงเนิน โดยนายณัฐกาล สุวรรณ นายกเทศมนตรีตำบลสูงเนิน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ประธานสภาเทศบาล รองประธานสภาเทศบาล สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ
![🔸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t72/1/16/1f538.png)
ประชุมสภาเทศบาลตำบลสูงเนิน สมัยสามัญ สมัยที่ 4 ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลสูงเนิน