วันที่ 23 ตุลาคม 2566
เทศบาลตำบลสูงเนิน นำโดย นายณัฐกาล สุวรรณ นายกเทศมนตรี ร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายราชสักการะพระบรมราชานุสาวรีย์ พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 5 เนื่องในวันปิยมหาราช เพื่อน้อมรำลึกพระมหากรุณาธิคุณอันหาที่สุดมิได้ ณ ที่ว่าการอำเภอสูงเนิน
![](https://scontent.fnak1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/395158199_644964867825018_343521652286851872_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=101&ccb=1-7&_nc_sid=5f2048&_nc_ohc=ehOnbphcLSkAX-35n4r&_nc_ht=scontent.fnak1-1.fna&oh=00_AfBbrAucrhX6ELYAQn_PxhBRtRsbyd1XPZU78B47ifnjEA&oe=653CD7F8)
![](https://scontent.fnak1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/394988486_644964741158364_8311945325714166259_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=110&ccb=1-7&_nc_sid=5f2048&_nc_ohc=UHtkwsmXuJoAX-vST6E&_nc_ht=scontent.fnak1-1.fna&oh=00_AfCk98Ftz5Ze6Nllqb-x_w4vyTVXiWDtvCJRZJgsFSvJVw&oe=653B9DFF)
![](https://scontent.fnak1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/395050804_644965024491669_4370935417838466095_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=110&ccb=1-7&_nc_sid=5f2048&_nc_ohc=FclfGsElCkwAX-31NcF&_nc_ht=scontent.fnak1-1.fna&oh=00_AfD_tQBqJx7t2XNRFSENGcs21f05N_FsapiJ4KLetaClPg&oe=653B6979)
![](https://scontent.fnak1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/395094701_644965124491659_1003657081326245167_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=105&ccb=1-7&_nc_sid=5f2048&_nc_ohc=oKrEcox5dOEAX-Q5OdY&_nc_ht=scontent.fnak1-1.fna&oh=00_AfCpkirxP4j4qxwMUBfVoK5wtgimEWsNNe2SCV51dYH7-Q&oe=653C5B29)
![](https://scontent.fnak1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/395022323_644964721158366_5465648303226860602_n.jpg?stp=dst-jpg_s600x600&_nc_cat=101&ccb=1-7&_nc_sid=5f2048&_nc_ohc=3PDxwZb9L8YAX_Fpp8_&_nc_ht=scontent.fnak1-1.fna&oh=00_AfD3GQpYy6jafQj5uWyGWec0-vMDZdgo8X-6iRJRfdjvHQ&oe=653C07AA)
+6
ดูข้อมูลเชิงลึกและโฆษณา
โปรโมทโพสต์
ความรู้สึกทั้งหมด
3